ชุมชนช่างภาพอิสระ dpixmania.com
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News:
 




เช่าไฟสตูดิโอ เช่าไฟต่อเนื่อง ช่างภาพผู้หญิง รับถ่ายภาพsexy ภาพส่วนตัว


Pages: [1] 2
  Send this topic  |  Print  
Author Topic: เรารู้----->คุณกำลัง.........  (Read 5298 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« on: 10 สิงหาคม 2009, 00:43:00 »

เก็บ บรรยากาศงาน มาฝากน้าๆที่พลาด โอกาศ ไปงาน


* 123.jpg (104.04 KB, 640x569 - viewed 841 times.)
Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #1 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:45:30 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #2 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:45:51 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #3 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:46:08 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #4 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:47:31 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #5 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:50:41 »

หมดแรง...มือไม้ ไม่มีแรงยกกล้อง กลางเฟรม

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #6 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:51:39 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #7 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:52:30 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #8 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:52:48 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #9 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:53:34 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #10 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:53:49 »

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #11 on: 10 สิงหาคม 2009, 00:54:00 »

ทีเด็ด รอบดึก 55

« Last Edit: 10 สิงหาคม 2009, 01:20:27 by PHOTO_aMp » Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
jezieo
สมาชิกใหม่
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 49



View Profile Email
« Reply #12 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:17:25 »

พลาดแล้ว ทะไมผมกลับไปก่อนว้าาา
Logged

Acme7 is Badguy ^^' [JPD]
สมาชิกระดับโคตรเทพ
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 2,378


soranapong@hotmail.com
View Profile Email
« Reply #13 on: 10 สิงหาคม 2009, 07:12:51 »

มีรูปผมด้วย อิอิ
Logged

http://acme7.multiply.com
http://soranapong.hi5.com
soranapong@hotmail.com  ที่ทำงานครับ
acme7@windowslive.com  ที่บ้านครับ
Tel : 089-666-3585
teeka
สมาชิกแฟนพันธุ์แท้
*****
Offline Offline

Posts: 887



View Profile Email
« Reply #14 on: 10 สิงหาคม 2009, 07:57:13 »

น้าแอมขยันจริงๆ ครับ..เห็นเดินถ่ายเก็บบรรยากาศไม่หยุดเลย ขอบคุณนะครับที่เก็บบรรยากาศมาให้ชมกัน

แต่ว่าน้องคนนั้น..พาไปรูปแถวไหนเหรอครับ...(มุขไม่ฮาพาบ้านแตกไหมเนี่ย...แซวเล่นนะครับ  biggrin1)
Logged

ช่างภาพ ช่างถ่าย VDO -:-Thodsaponkorn
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,495


-:-กล้องเป็นอุปกรณ์ของคุณ -:- คุณเป็นสติปัญญาของกล้อง -:-

destroy_allright@man.com
View Profile ถ่ายVDO MV แต่งงาน Wedding Presentation ช่างภาพ ช่างถ่ายวีดีโอ งานแต่งงาน รับปริญญา Event Wedding Email
« Reply #15 on: 10 สิงหาคม 2009, 11:02:54 »

แหล่มๆ  beer thumbsup
Logged

< Lover @ TW >
สมาชิกระดับเทพ
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 1,619


ตากล้องที่รัก o_O


View Profile รับสั่งของจากไต้หวัน Email
« Reply #16 on: 10 สิงหาคม 2009, 11:33:00 »

เอ่อ งานอะไรกันครับเนี่ย ตากล้องเยอะพอๆ กะ Big pro day เลย 55
Logged

MTP : http://nailover.multiply.com
Website : www.taiwanbuynow.com
Tel Me : 0891538313 เลิฟ



เว็บเที่ยวไต้หวัน รีวิว ข้อมูลไต้หวัน วีซ่าไต้หวัน
Niton
สมาชิกระดับเทพ
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 1,212


< Snow Queen >

ton_23beckham@hotmail.com
View Profile Email
« Reply #17 on: 10 สิงหาคม 2009, 15:58:21 »

พี่แอม วันนั้น เมา ได้ อีก 555555555  beer beer
Logged

http://niton.multiply.com
http://twitter.com/TonNiton
http://facebook.com/niton.ton
email/MSN:ton_23beckham@hotmail.com
call : 086-0629180
Rapinr [ช่ า ง ภ า พ เ ด็ ก น้ อ ย]
สมาชิกระดับโคตรเทพ
*
Offline Offline

Posts: 2,831



View Profile Email
« Reply #18 on: 10 สิงหาคม 2009, 18:01:39 »

รอดปาย ^^
Logged

http://yowhatsap.multiply.com   >>>>>   บ้านหลังเล็กๆหลังหนึ่ง
E-mail maramuki@gmail.com
Facebook http://www.facebook.com/profile.php?id=613943995

~ กระบี่ดีอยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่ Compact ใหม่ๆก็ไร้เทียมทาน ~
Noyokee
สมาชิกนักโพส
****
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 224


isolationy@hotmail.com
View Profile http://Noyokee.multiply.com/ Email
« Reply #19 on: 10 สิงหาคม 2009, 18:12:20 »

ผมไปถึง ก็ 18.30 แล้ว ว ว
ไม่เห็นเจอแบบนี้เลย

ปล.ยังไม่ทันชักกล้องออกจากกระเป๋าเลยอ่ะ T_T
Logged

~Make Your Own~
                       isolationy@hotmail.com
                                            http://Noyokee.multiply.com/
devilza
สมาชิกใหม่
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 18


devilza-pooh@hotmail.com
View Profile http://devilza.multiply.com Email
« Reply #20 on: 10 สิงหาคม 2009, 20:10:43 »

ง่า

ผมกลับก่อนอ่า

รู้สึกพลาดๆ ๆ
Logged

E-mail : devilza-pooh@hotmail.com
Multiply : devilza.multiply.com
Tel : 0853185366

อาวุธคู่ใจ : D90+18-105+50 1.8+SB600
faraidao
สมาชิกนักโพส
****
Offline Offline

Gender: Female
Posts: 212



View Profile www.faraidao.hi5.com Email
« Reply #21 on: 10 สิงหาคม 2009, 21:02:38 »

เรากลับก่อน  อดส่องสาวๆเลย bawling
Logged

http://faraidao.multiply.com

faraidao@hotmail.com

ฉันไม่ใช่คนที่ดีแต่เป็นมนุษย์ที่พร้อมจะทำดี
PhotoMM
สมาชิกแฟนพันธุ์แท้
*****
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 615



View Profile Email
« Reply #22 on: 10 สิงหาคม 2009, 21:20:27 »

เสียดายอ่า...
ไม่น่ากลับก่อนเลยเรา
Logged

Pop Underdogs
สมาชิกระดับโคตรเทพ
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 2,028


SUICIDE ALLEY


View Profile Email
« Reply #23 on: 10 สิงหาคม 2009, 22:17:34 »

 devil กำ ตรู มีรูป ทุก งาน เลย  devil banghead banghead
Logged

SUICIDE IS PAINLESS
poakpong
สมาชิกระดับเทพ
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 1,275



View Profile Poakpong Email
« Reply #24 on: 11 สิงหาคม 2009, 02:56:27 »

เฮือก.. เสียดาย หนีมาก่อน  banghead
Logged

= = = = = = = = = = = = = = = = =
|| Photo by Poakpong on Facebook ||
= = = = = = = = = = = = = = = = =
Pages: [1] 2
  Send this topic  |  Print  
 
Jump to:  

Powered by MySQL Powered by PHP Metallic Abyss Theme by SMFers
Powered by SMF 1.1.5 | SMF © 2006-2007, Simple Machines LLC

Valid XHTML 1.0! Valid CSS!