ชุมชนช่างภาพอิสระ dpixmania.com
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News:
 




เช่าไฟสตูดิโอ เช่าไฟต่อเนื่อง ช่างภาพผู้หญิง รับถ่ายภาพsexy ภาพส่วนตัว


Pages: [1] 2
  Send this topic  |  Print  
Author Topic: WHO AM I....  (Read 5914 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« on: 10 สิงหาคม 2009, 01:19:38 »

ผมจำชือ่ได้ ไม่หมด ช่วยมา บอก ผม ด้วย น่ะ ค้าปป

ว่านางแบบ งานเรา เหล่าเน่ มีชือ่ เสียงเรียง นาม ว่าไรกาน มาง อิอิ

รุ้จักชือ่แต่บางคน

ถ่ายไม่ครบด้วย เอ้กๆๆๆ.................

ขอบคุณ มิตรภาพดีๆๆ ในงาน มิตติ้ง ครั้งนี้ และหวังว่า ในครั้งต่อไปๆ ด้วยนะค้าป


* IMG_0019.jpg (180.38 KB, 552x868 - viewed 874 times.)
« Last Edit: 10 สิงหาคม 2009, 01:50:18 by PHOTO_aMp » Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #1 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:23:27 »

1.น้อง มีน สาวน้อย ร่างเล็ก ที่แฝงไปด้วย ฟามน่าร๊ากกก

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #2 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:24:35 »

2. น้อง นิ้น สาวน้อย สุดสวย จากรั้ว ศิลปากร

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #3 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:25:59 »

3. นุ่ เบนซ์ สาวน้อย ตากลม

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #4 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:26:30 »

4. นุ่ สวีต

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #5 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:27:14 »

5. .....จำชือ่ไม่ได้จ้า
Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #6 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:27:51 »

6.ชือ่ ต่าย ช่ายมะเอ๋ย อิอิ

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #7 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:29:42 »

7. นางแบบ พ๊อตเทรต คนแรก ของผม มีรึจะลืมชือ่ได้ลง นุ่เมย์จัง น้องสาว สุดสวย
Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #8 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:30:32 »

8. รอยสัก แบบนี้ ไม่มีใคร นอกจาก น้องหนิง อิอิ น้องสาว สุดสวย อีกคน

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #9 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:32:03 »

9... จำชือ่ ไม่ได้ แต่ จำความ หวาน ของ หน้า น้องเค้าได้ อิอิ น่าหวาน เจงๆ ชอบๆๆ คริๆๆ

« Last Edit: 10 สิงหาคม 2009, 01:35:24 by PHOTO_aMp » Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #10 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:33:15 »

10. โรงเรียนของเราน่าอยุ่ ครูเนย ใจดี รึเปล่า...... โอ้วแม่เจ้า ครูสวย ขนาดเน่ ผมสมัคร เรียนด่วน ก๊ากกกกกกก ปล.ตัวจริงสวยก่าในรูปอีก

« Last Edit: 10 สิงหาคม 2009, 01:36:54 by PHOTO_aMp » Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #11 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:35:00 »

11. โฟส กะจาย เจงๆ น้องคนเน่ นุ่บี โฟสเก่งเจงๆ
Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #12 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:40:22 »

12.....ไม่รุ้ชื่อ อีกแล้ว แต่ การโฟส ไม่เปง 2 รองใคร เลย โอ้วแต่ละท่าเนี่ย แม่เจ้า ก๊ากกกกกกกกกก

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #13 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:40:52 »

13...แ อ๊ ฟ จ้า ขอบคุน น้าๆๆๆ ที่ ช่วยมาบอกชือ่ ค้าปป

« Last Edit: 10 สิงหาคม 2009, 16:11:19 by PHOTO_aMp » Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
PHOTO_aMp?
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 3,098


ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง


View Profile Email
« Reply #14 on: 10 สิงหาคม 2009, 01:43:19 »

14 ปิด*-*ด้วยรุป สต้าป สาวๆ หน่อยแล้วกาน เดี่ยว <มี..งอล> ถ้าไม่โฟส....อุ๊บ

Logged

"ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว ....มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำเกิดให้ความดีและความเลว "

FB  http://www.facebook.com/PHOto.aMP
MTP http://190784.multiply.com
MSN amp_weed@msn.com
nutai99
Guest
« Reply #15 on: 10 สิงหาคม 2009, 06:56:43 »

6.ชือ่ ต่าย ช่ายมะเอ๋ย อิอิ




ติดมาก่ะเค้าด้วยแฮะ....อิอิ
Logged
Acme7 is Badguy ^^' [JPD]
สมาชิกระดับโคตรเทพ
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 2,378


soranapong@hotmail.com
View Profile Email
« Reply #16 on: 10 สิงหาคม 2009, 07:15:50 »

มันบังเอิญหรือป่าว ต่าย อิอิ
Logged

http://acme7.multiply.com
http://soranapong.hi5.com
soranapong@hotmail.com  ที่ทำงานครับ
acme7@windowslive.com  ที่บ้านครับ
Tel : 089-666-3585
n_nakami
สมาชิกขาประจำ
**
Offline Offline

Posts: 59



View Profile Facebook Email
« Reply #17 on: 10 สิงหาคม 2009, 07:24:33 »

9... จำชือ่ ไม่ได้ แต่ จำความ หวาน ของ หน้า น้องเค้าได้ อิอิ น่าหวาน เจงๆ ชอบๆๆ คริๆๆ



นู๋ชื่อนิกค่า   หน้าหวายจริงหรออ มีแต่คนบอกหน้าดุ  ขอบคุณนะค่ะ
Logged

nutai99
Guest
« Reply #18 on: 10 สิงหาคม 2009, 07:30:15 »

มันบังเอิญหรือป่าว ต่าย อิอิ


อ่ะน๊า...ก็ถ้านับแล้ว มีไม่กี่นาทีหรอกที่นู๋วิ่งไปถ่ายรูปอ่ะ
รูปเยอะสุด อยู่ในกล้องเจนนี่
ไม่รู้เมื่อไรจะได้ดูเหมือนกัน...
Logged
teeka
สมาชิกแฟนพันธุ์แท้
*****
Offline Offline

Posts: 887



View Profile Email
« Reply #19 on: 10 สิงหาคม 2009, 08:02:41 »

ภาพสวยคับน้าแอม
Logged

MeawZila
Global Moderator
สมาชิกระดับซุปเปอร์ไซย่า
*
Offline Offline

Posts: 4,433



View Profile รับปริญญา จุฬา 2557 Email
« Reply #20 on: 10 สิงหาคม 2009, 09:23:24 »

ชอบรูปต้นกระทู้มากเลยครับ ..... อิอิ ถ้าไม่มีสติ๊กเกอร์ติดมาด้วยนี่ เดาไม่ออกเลยนะเนี้ยว่าเป็นใคร
Logged

MyGallery : http://www.sprintcat.com
Facebook : https://www.facebook.com/catphotographer
Email : catoxus@gmail.com | Mobile/WhatApps/Line : O81-924-56OO
naomi
สมาชิกระดับสูง
***
Offline Offline

Gender: Female
Posts: 101


naomi_bee1@hotmail.com
View Profile http://facebook.com/CikA.NaraK Email
« Reply #21 on: 10 สิงหาคม 2009, 09:25:20 »

รูป สวย มาก มายเลย อ่ะ

ขอบคุณมาก ๆ นะค่ะ
Logged

รับงาน พริตตี้ นางแบบ

naominaka.multiply.com

http://facebook.com/CikA.NaraK

คนที่แข็งแกร่งที่สุดไม่จำเป็นต้องอยู่รอด
แต่คนที่อยู่รอดคือคนที่แข็งแก่งที่สุด..
Ground31
สมาชิกนักโพส
****
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 488



View Profile Email
« Reply #22 on: 10 สิงหาคม 2009, 09:28:41 »

รูปที่5 ชื่อ แนนนี่
คาบบบบ
Logged

Name : โอ๊ตๆ
E-Mail ground31@gmail.com (No msn)
FB   : http://www.facebook.com/ground31
flickr  : http://www.flickr.com/photos/ground31/

||  Canon 450D + tamron 17-50 vc +580exll ||
||  ตามหาประสบการณ์....  ||
akeko
สมาชิกแฟนพันธุ์แท้
*****
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 546


POP

akeko8@hotmail.com
View Profile Email
« Reply #23 on: 10 สิงหาคม 2009, 09:46:18 »

สวยๆครับ
Logged

บ้านผมครับ: www.jiraphong.multiply.com
MSN : akeko8@hotmail.com
< Lover @ TW >
สมาชิกระดับเทพ
*
Offline Offline

Gender: Male
Posts: 1,619


ตากล้องที่รัก o_O


View Profile รับสั่งของจากไต้หวัน Email
« Reply #24 on: 10 สิงหาคม 2009, 09:55:07 »

รูปเปิดชวน เดามาครับ เห็นสติกเกอร์เลยรู้ว่า บั้นท้ายใคร อิอิ
Logged

MTP : http://nailover.multiply.com
Website : www.taiwanbuynow.com
Tel Me : 0891538313 เลิฟ



เว็บเที่ยวไต้หวัน รีวิว ข้อมูลไต้หวัน วีซ่าไต้หวัน
Pages: [1] 2
  Send this topic  |  Print  
 
Jump to:  

Powered by MySQL Powered by PHP Metallic Abyss Theme by SMFers
Powered by SMF 1.1.5 | SMF © 2006-2007, Simple Machines LLC

Valid XHTML 1.0! Valid CSS!